Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาขอถามหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาขอถามหน่อยครับ

คืมผมลงwindow ให้เพื่อนๆบ่อย ก็พบปัญหาว่าไม่รู้ว่าเครื่องเหล่านั้นต้องใช้Driversการ์ดเสียง ของอะไร จึงขอรบกวนถามว่าเราจะดูอย่างไรว่าเครื่องนั้นต้องใช้ Drivers ตัวไหน

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยตอบคำถามครับ

ส่วนมากAutomaticอยู่เเล้วล่ะถ้าไม่ได้ใส่การ์ดเพิ่ม ถ้าใส่เพิ่มปิดของเก่าด้วยครับเดี่ยวจะวายป่วงน่ะครับ
    เเบบเดิมๆบางรู่นก็มีDriverนอกจากที่มากับWindowsด้วย ตรวจสอบชนิดHardware เเล้วก็ไปเบิ่งหาตามWebครับ

Comment

Working...
    X