Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ file ที่เป็น fdisk หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ file ที่เป็น fdisk หน่อยครับ

ขอ file ที่เป็น fdisk หน่อยครับเนื่องของที่ผมมี
    มองเห็นไม่เต็มนะครับ harddisk ของผม 250GB. นะครับ

ส่งทาง pm หรือ mail sudsawing@hotmail.com ก็ได้ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

fdisk มันมีไฟล์ด้วยเหรอ ไฟล์อะไรอ่ะ อยากรู้เหมือนกัน - -

Comment

โทษทีครับ คำถามไม่เคลีย

file ในแผ่น format (พวก boot win98 นะครับ)

Comment

ถ้าลง Windows XP ก็ไม่จำเป็นต้อง fdisk เองครับ ในแผ่น WindowsXP มัน จะ Autorun แล้วมี Option ให้ fdisk ได้ด้วย แล้วเลือก Partition เป็นแบบ NTFS อ่ะครับ จะไม่มีปัญหากับ Harddisk ลูกใหญ่ๆ รวมทั้งไฟล์ใหญ่ๆด้วย

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X