Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมใช้7300gtอยู่แต่เกิดปัญหาคือพออัพไดร์เวอร์การ์ดจอใหม่พัดลมการ์ดจอมันไม่หมุนอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมใช้7300gtอยู่แต่เกิดปัญหาคือพออัพไดร์เวอร์การ์ดจอใหม่พัดลมการ์ดจอมันไม่หมุนอะ

ผมใช้7300gtอยู่แต่เกิดปัญหาคือพออัพไดร์เวอร์การ์ดจอใหม่พัดลมการ์ดจอมันไม่หมุนอะเพราะอะไร มีวิธีแก้ไขหรือเปล่า การ์ดจอ ผม spark 7300 gt 256mb 128 bit AGP

ลองค่อยๆ ถอยกลับไปลองทีละเวอร์ชั่นครับ

Comment

ผมว่าลบตัวใหม่แล้วลงตัวที่มากับกาดดิลองดู
      Last edited by kuroro-456; 24 Sep 2007, 23:38:49.

Comment

มีงี้ด้วยแฮะ

Comment

ไม่อยากจะพูดเลย เรื่องพัดลมของพี่ป๊ากเนี่ย เคยเจอมั้ย หมุนๆ หยุดๆ แล้วทำไมมันไม่ต่อไฟตรงวะ ดันเอาพัดลมไปเกี่ยวกับไดรฟ์เวอร์ ของผมเวอร์ชั่นเดิมเนี่ย แต่ลบแล้วลงใหม่ก็กลับมาหมุน แต่ถ้าเกิด VPU recovery แต่มันค้าง ไม่ยอม recover ล่ะก็ พอกดปุ่มรีเซ็ทที่เครื่อง เท่านั้นแหละ รู้ทันทีว่าพอเข้าวินโดวส์แล้วมันต้องหยุดหมุน
          Last edited by s4410020; 25 Sep 2007, 01:33:20.

Comment

Working...
          X