Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดู speed fan ของผมให้ทีดูไม่เป็นอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดู speed fan ของผมให้ทีดูไม่เป็นอะ

ตามรูป เลยครับผมไม่รู้ว่า aux คือ อะไร แล้วก็ core ด้วย อยากรู้ว่ามีวิธีปรับให้มันเยนไหมครับเห็นมันไฟขึ้นเลย ผมใช้ เดิมๆทุกอย่าง เปิด โหลด บิท 24ชม เกือบทุกวัน

e6750
    spark 8600gt a650
    เคส delux

ซิ้งเดิมๆทุกอย่างแบบนี้มันร้อนไหมครับในรูปอะ
    Attached Files

ดันๆครับ ช่วยผม ด้วย

Comment

AUX น่าจะเป็น PSU มั้ง (ใน EVEREST ก็ไม่มีตัวนี้ จึงเข้าใจว่าเป็น พาวเวอร์ซัพพลาย)
      ซึ่งมัยเอ๋อ นั้นเอง 555+ ของผม AUX -2c แนะ ^^"
      ดูแล้วทุกอย่างไม่ร้อน ต่ำกว่า 70c เป็นใช้ได้

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        AUX น่าจะเป็น PSU มั้ง (ใน EVEREST ก็ไม่มีตัวนี้ จึงเข้าใจว่าเป็น พาวเวอร์ซัพพลาย)
        ซึ่งมัยเอ๋อ นั้นเอง 555+ ของผม AUX -2c แนะ ^^"
        ดูแล้วทุกอย่างไม่ร้อน ต่ำกว่า 70c เป็นใช้ได้
        ขอบคุณครับ ไม่มีคัยมาตอบให้เลย

Comment

ของผมก็ประมาณ คุณล่ะ เป็นรูปไฟเลย 2 ที่ ไม่รู่เป็นไร

Comment

ผมตอบ เอง ของผมก็เป้นครับ 120+ ตลอด ตอนแรก ตกใจครับ มาถามในหน้า อาร์ดแวร์ได้ครับ ตอบ เป็นมติ เดียวกันว่า มัน เอ๋อ ครับ ของผม ลองรีตาทใมห่ ติดลบ 10 รีสตาทใหม่ +100 งงกับมัน ครับ แต่ที่ ดุมา นี้ ตัว core ของคุณร้อนเอาการอยู่นะ แต่โดยรวมผมดูแค่ เมนบอร์ด อาร์ดดิส cpu พอครัย ตัวนี้ ดูไม่เป้นเลยไม่สนใจ

Comment

Working...
            X