Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอ่อ.. มี โปรแกรมไหนใช้ปรับรอบพัดลมCPU ได้มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอ่อ.. มี โปรแกรมไหนใช้ปรับรอบพัดลมCPU ได้มั่งครับ

เอ่อ.. มี โปรแกรมไหนใช้ปรับรอบพัดลมCPU ได้มั่งครับ ใช้ speed fan แล้ว ไม่เวิคอะครับ ใช้แล้วรีเครื่อง ไม่ได้Y_Y อยากทราบว่ามีโปรแกรมไหนพอทำได้อีกมั่งครับ

ปรับใน ใบออส สิครับ แต่ปรับแรงดันที่จ่ายนะครับ

Comment

riva tuner ครับ
      เชิญเข้าห้อง vga ครับ มีข้อมูลวิธีการบอกครบครับ

Comment

ผมเองก็จำไม่ด้แล้วครับ จำได้แต่ว่ามาหาในเว็ปนี้แหละครับ ลองหาข้อมูลดูครับ ถามที่ห้อง จัดสเป็กก็ได้ครับ

Comment

Working...
        X