Announcement

Collapse
No announcement yet.

ADSL TOT เห็นที่โคราชเค้าใช้ 590 2M กัน ผมอยู่สุรินทร์ทำไมยัง 1000 อยู่เลย เง้อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ADSL TOT เห็นที่โคราชเค้าใช้ 590 2M กัน ผมอยู่สุรินทร์ทำไมยัง 1000 อยู่เลย เง้อ

ADSL TOT เห็นที่โคราชเค้าใช้ 590 2M กัน ผมอยู่สุรินทร์ทำไมยัง 1000 อยู่เลย อ่าคับ รึว่าต้องไปทำเรื่องอะไรรึป่าวคับ มีใครรู้บ้างเอ่ย

ของท่านกลายเป็น 4 M แล้วมั่งครับ ลองเช็คความเร็วดู

Comment

Originally posted by zeza_pak View Post
      ของท่านกลายเป็น 4 M แล้วมั่งครับ ลองเช็คความเร็วดู

ถูก!!!!!!!!!!!

Comment

คือว่ายังเป็น 2M อยู่เลยคับท่าน

Comment

นั้นมัน TT&T ไม่ใช่หรือ
          T0T Up Speed แล้วหรือ ^^"

Comment

ต้องไปแจ้งเปลี่ยนโปรครับ เขาจะไม่ปรับให้ และไม่มี 4 เม็ก 3 เม็ก

จะมีแต่ 1M 490 , 2M 590 บาท เกินนี้ยังไม่มี

สำหรับลูกค้าใหม่ ก็ตามโปรนี้เลย

ลูกค้าเก่าต้องไปแจ้งเปลี่ยนเป็นโปรใหม่ก็จะได้จ่ายเท่าลูกค้าใหม่

และเริ่มนับสัญญาเป็นเดือน 1 ใหม่เลย ถึงโปรเก่าเราจะเหลือสัญญากี่เดือนก็ชั่งนับ 1 ใหม่หมด

ถ้าไม่ไปแจ้งเปลี่ยนก็ต้องจ่ายราคาเดิม รวมถึงพวกสปีด ลูกควบครึ่ง 1.5 ด้วยนะ

ไม่งั้นก็ได้จ่าย 1.5 700 บาท เหมือนเดิม

ฉนั้น รีบไปติดต่อครับ ไม่งั้น้สียเปรียบแย่

เอกสารไม่ต้องใช้อะไรมาก สำเนาบัตรประจำตัวของเรา(กรณีเราเป็นเจ้าของเลขหมาย)

แล้วก็เซ็นในสัญญาใหม่เป็นอันเสร็จ

ถ้าใครอยู่พื้นที่ไหนไม่แน่ใจก็โทรไปถามก่อน

แต่ถ้าพื้นที่ใครมีโฆษณาโปรโมรชั่นใหม่แสดงว่าพร้อมให้บริการอยู่แล้ว แจ้งเปลี่ยนได้เลย

Comment

ปล.ผมก็เพิ่งรู้เมื่อบ่ายนี้เอง เพื่อนโทรมาบอกกะว่าจะไปพรุ่งนี้(ไม่รู้ศูนย์ในห้างมันเปิดรึเปล่า?)

ดันนั่งรอว่ามันจะปรับให้อัตโนมัติแบบครั้งที่แล้ว อิอิ

Comment

Originally posted by pann View Post
                ปล.ผมก็เพิ่งรู้เมื่อบ่ายนี้เอง เพื่อนโทรมาบอกกะว่าจะไปพรุ่งนี้(ไม่รู้ศูนย์ในห้างมันเปิดรึเปล่า?)

ดันนั่งรอว่ามันจะปรับให้อัตโนมัติแบบครั้งที่แล้ว อิอิ
                โหรอบนี้มาแนวนี้เหรอเนี๊ย วัยรุ่นรอเก้ออะดิ อิอิ

Comment

Originally posted by noomevo8 View Post
                  โหรอบนี้มาแนวนี้เหรอเนี๊ย วัยรุ่นรอเก้ออะดิ อิอิ
                  เมื่อวานขับรถผ่านหน้า TOT มองผ่านๆป้ายโฆษณา 2 โปรใหมที่ว่า่แต่ดันไม่เอะใจ

ไม่งั้นไปแต่เช้าแล้ว เซร็งจิต

Comment

Originally posted by pann View Post
                    เมื่อวานขับรถผ่านหน้า TOT มองผ่านๆป้ายโฆษณา 2 โปรใหมที่ว่า่แต่ดันไม่เอะใจ

ไม่งั้นไปแต่เช้าแล้ว เซร็งจิต
                    งิงิ

Comment

อ้าว แหล่ม เช็คข่าวฉะเชิงเทราก่อนดีกว่า

Comment

โอ้ เอาซะผมตกข่าวเลย ขอบคุณมากเลยคับท่าน เดี๋ยวผมต้องไปแจ้งเปลี่ยนแระ

Comment

ระวังนะครับ แถวต่างจังหวัดยังไม่มีการเปลื่ยนแปลง คงต้องรอสักพักใหญ่ๆ อาจเดือนหน้าเพราะต้องรอเรื่องไปถึง

เพิ่งโทรข้ามโลกไปถามเพื่อนที่ทำใน TOT มา

Comment

v_o อ่าว แจ่มงั้นวันจันทร์นี้ต้องไปเชคข่าวซะหน่อย

Comment

ไม่รู้ว่าใครใช้ TOT ของหาดใหญ่มั้งอ่ะครับ ไม่ทราบว่าเป็นไงมั้ง
                              ปล.ตอนนี้ผมใช้ 1.5m อยู่อ่ะครับ

Comment

Working...
                              X