Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเปรียบเทียบ Main Board AM2+ หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเปรียบเทียบ Main Board AM2+ หน่อยคับ

ASUS CROSSHAIR II FORMULA AM2+ ATX PC MOTHERBOARD
    ASUS M3N-HT DELUXE/MEMPIPE AM2+ NF780A MOTHERBOARD
    Asus M3A32-MVP Deluxe Wifi-AP Edition

ช่วยเปรียบเทียบคุณสมบัติให้หน่อยนะคับ บวกราคา ขอบคุณนะคับ

จะเอา Chip อะไรครับถ้า ถ้า Nvidia ก็ Crosshair หรือ m3n ไปครับ ถ้า AMD ก็ m3a32 ครับ ราคาก็พอๆ กันครับ แต่สองตัวบนไม่เห็นมีขายในพันธิปแล้วนะครับ จะเห็นก็แต่ m3a32 mvp ครับมีที่ compu & more ครับ

Comment

Asus M3A32-MVP Deluxe Wifi-AP Edition
      ใหม่สุด
      เท่สุด
      ดีสุดครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
        ใหม่สุด
        เท่สุด
        ดีสุดครับ
        แพงมากไหมครับท่านสวยดีน่าสอย...

Comment

8000 กว่าบาทมั้งครับ ถ้าจะไม่ผิด

Comment

หึ 8000 เทพ

Comment

โอ้ว...จอร์จ ชั่งโหดร้ายอะไรเช่นนี้...ถ้าเล่น DFI LP DK 790FX-M2RS หรือ ABIT AX78 กับ 5000 BE ที่ใช้อยู่ ณ ปัจจุบัน อันไหนน่าจะคุ้มกว่ากันครับ เริ่มเบื่อ ECS Black แล้วครับอยากบ้าพลังบ้าง...อิอิ

Comment

Originally posted by 215452 View Post
                โอ้ว...จอร์จ ชั่งโหดร้ายอะไรเช่นนี้...ถ้าเล่น DFI LP DK 790FX-M2RS หรือ ABIT AX78 กับ 5000 BE ที่ใช้อยู่ ณ ปัจจุบัน อันไหนน่าจะคุ้มกว่ากันครับ เริ่มเบื่อ ECS Black แล้วครับอยากบ้าพลังบ้าง...อิอิ

สองตัวนี้ราคามันคนละราคากันครับ chip ก็คนละรุ่นกันครับ ถ้าจะให้เทียบก็ DFI ครับ แต่ถ้าเอา DFI ตัวนี้ไปเทียบกับ Asus M3A32MVP ตัวนี้จะได้เปรียบเรื่องเฟรตไฟครับ สวยกว่าด้วย อิอิ

Comment

M3A79-T Deluxe

ใหม่สุด(กว่า)
                  เท่สุด (กว่า)
                  ดีสุดครับ (กว่า)..........ATI แจม

Comment

ขอบคุณคับ พอดีว่าผมกำลังจะประกอบเครื่องใหม่เลือกไม่ถูกคับ

Comment

พอกัน แต่ 790FX ดูดีกว่านิดนึง

Comment

ของแรงๆทั้งนั้น

Comment

Originally posted by 215452 View Post
                          เบื่อของดำแล้วผมรับเลี้ยงต่อนะครับบบ

Comment

Working...
                          X