Announcement

Collapse
No announcement yet.

Pes2009 ทำไปได้!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Pes2009 ทำไปได้!

ดูรูปเอาละกันคับ

ปล.ไม่ได้ใช้เทรนเนอร์ใดๆทั้งสิ้น ใช้ฝีมือล้วนๆ

ง่าๆๆ

Comment

5555555555 ทำไมเป็นงั้นหล่ะครับ

Comment

โก เก่งมากมาก คับท่าน

หาที่ไหนไม่ได้แล้ววววว

อิอิ

Comment

อิอิ เป็นขอมดำดินเลยแฮะ

Comment

โกลนินจาดำดินได้

Comment

มันก็คือแมลงปีกแข็งนั่นเอง

Comment

Originally posted by Auto Dark View Post
                ง่าๆๆ

Originally posted by Camfrog_Terms_Of_Service View Post
                5555555555 ทำไมเป็นงั้นหล่ะครับ
                ไม่รู้สิท่าน ถ้าเป็นงั้ตลอดก็ไม่ดี ยิงยังไงก็เข้า

Originally posted by armdelete View Post
                โก เก่งมากมาก คับท่าน

หาที่ไหนไม่ได้แล้ววววว

อิอิ
                ก็บอกแล้ว ฝีมือล้วนๆ

Originally posted by Pacman View Post
                อิอิ เป็นขอมดำดินเลยแฮะ
                เกือบจะนึกว่าเล่นเกมแอ็คชั่นนะนี่

ว่าแต่ ไม่ได้อัดตูดกันนาน คิดถึงจังเลย

Originally posted by alzheimiray View Post
                โกลนินจาดำดินได้
                เดี๋ยวถาม นักเรียนนินจาก่อน ใครเป็นศิษใคร

Comment

สีตาข่ายคุ้นๆ เหมือนแพทของผมเรยนะครับ อิอิ

Comment

รูป1 - ปกติ
                    รูป2 - ขาแปลกๆ
                    รูป3 - ทำไมตัวจมวะ สงสัยกราฟิกรวน
                    รูป4 - แสรด หายจ้อยเลย
                    รูป5 - รับบอลไม่ได้ ดันมีหน้าโผล่กลับมาอีก

Comment

กร๊ากกกกก ขอมดำดินรีเทิร์น

Comment

Originally posted by amstel View Post
                        มันก็คือแมลงปีกแข็งนั่นเอง
                        แมงด้วงหรอ

Originally posted by muslim View Post
                        สีตาข่ายคุ้นๆ เหมือนแพทของผมเรยนะครับ อิอิ
                        "อัสลามูอาลัยกุม"

ถูกต้องแล้วคร้าบบบบ 555+ เจ้าของอยู่แุถวนี้นี่เอง ผมไปสอยมาจากหยามบิดอะ ขอบคุณคร้าบบบ
                        แต่ผมชอบตาข่ายสีขาวมากกว่านะ อิอิ

Originally posted by MacOS View Post
                        รูป1 - ปกติ
                        รูป2 - ขาแปลกๆ
                        รูป3 - ทำไมตัวจมวะ สงสัยกราฟิกรวน
                        รูป4 - แสรด หายจ้อยเลย
                        รูป5 - รับบอลไม่ได้ ดันมีหน้าโผล่กลับมาอีก
                        นั่นดิถ้ามานโดดไปคนละทางก็จะไม่สงสัยหรอก

ตอนยิงตกใจแมร่งโดดถูก
                        แต่เฮ้ย! มานหายไปไหนวะ แถมเข้าอีก

Comment

5 5 5 โกลมันกลัวบอลครับ

Comment

เวร - -

Comment

Originally posted by charif View Post

"อัสลามูอาลัยกุม"

ถูกต้องแล้วคร้าบบบบ 555+ เจ้าของอยู่แุถวนี้นี่เอง ผมไปสอยมาจากหยามบิดอะ ขอบคุณคร้าบบบ
                              แต่ผมชอบตาข่ายสีขาวมากกว่านะ อิอิ

คนเอาไปปล่อยบิตเยอะจริงๆ ไม่รู้ให้เครดิตกันบ้างหรือเปล่า ขนาดไปเดินดูตามร้านขายเกมส์เจอแพทที่ตัวเองทำ แต่ในปกไม่มีเครดิตเรย

แต่ถ้าอยากได้ ข้อมูลหรือแพท PES2009 จริงๆ ไปที่ http://www.winning.in.th/forums/index.php จะดีกว่าครับ

Ps. ผมไทยพุทธนะ แหะๆ
                              Last edited by Muslim; 4 Nov 2008, 02:33:37.

Comment

Working...
                              X