Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามวิธีใช้ Fraps บน Vista 64...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามวิธีใช้ Fraps บน Vista 64...

คือผมลง Fraps แล้วเปิดโปรแกรมแล้วเข้าเกม Crysis ลองเล่นดูไม่มี ตัวเลขบอก Frame Rate ขึ้นเลยครับ ไม่ว่าจะปรับไปที่มุมไหนก็ไม่ขึ้น เลยอยากทราบวิธีใช้นะครับ เท่าที่ลองอ่านดูใน How to ของมันก็ไม่ต้อง Set อะไรนี้ครับ งง มาก

ขอบคุณครับ

มันอาจจะrunบน64bitไม่สมบรูณป่าวครับผมก็เคยครับใช้revo uninstall กับvita64bitลงได้นะครับแต่โปรแกรมrunไม่สมบรูณพอลองuninstallก็ค้างแล้วก็แสดงผลไม่ครบสมบรูณด้วยครับ

Comment

อ๋อต้องใช้เวอชั่นใหม่ล่าสุดครับ น่าจะ 2.9.2 ขึ้นไป

Comment

Working...
      X