Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก i7 กับ q9xxx งบ 40000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือก i7 กับ q9xxx งบ 40000

ช่วยทีคับi7 กับ q9xxx งบ 40000 ตัวไหนจะดีกว่ากัน เอาไว้เล่นเกม
    เอาทุกอย่างยกเว้น harddisk นะครับ แล้ว สเป็กเล่นเกม crysis ปรับสูงสุดเล่น จอ 1280 จะกระตุกป่าว
    และขอถามเรื่องบัส ram ระหว่าง 800 กับ 1066 ความเร็วต่างกันเยอะหรือป่าวคับ
    เช่น ram 2G 800 กับ ram 2 G บัส 1066 อยากได้ความรู้เพิ่มเติมากๆ
    ถ้ามีเว็ปไหนบอกก็ฝาก link ไว้ทีนะครับ ทั้ง ram และ vga
    Last edited by berserkzo; 3 Feb 2009, 14:30:33.

เอาไรบ้างละครับ 40000 เนี้ย

Comment

มันต้องใช้ DDR3 ไม่ใช่เหรอครับ

Comment

40000 คงไม่ตุกแล้วแหละเหอะๆ

Comment

Crysis รับประทานการ์ดจอขอรับ
          40k เอาไปลงที่การ์ดจอเยอะหน่อยจะดีกว่านะ

แต่ถ้า GTA IV ลงที่ CPU ถูกแล้ว

แต่ใครจะลงทุนเพื่อเกมๆเดียวกันล่ะ?
          มองดูสไตล์การเล่นเกมของคุณ แล้วมาเลือกสเปกเครื่องก็ยังไม่สาย

Comment

ลายเซ็นผมสิ...ปรับสุด เล่นทุกอย่างบน Vista ไม่มีความรู้สึกว่ากระตุก

ตอนนี้คง..30 ปลายๆแล้วแหละ

Comment

Working...
            X