Announcement

Collapse
No announcement yet.

Legendary ไม่ผ่านด่านหมาป่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Legendary ไม่ผ่านด่านหมาป่าครับ

ใครเล่นเกมนี้บ้างครับมันจะมีเครื่องบินตกเเล้วมี มนุษย์หมาป่าล่องหนออกมาโจมตีเรา ฆ่าเท่าไหร่ก็ไม่ตายไม่ทราบว่าพี่น้องจัดการกับมันอย่างไรช่วยชี้เเนะด้วยขอบคุณครับ
    Last edited by yt25kl; 11 Feb 2009, 01:07:11.

อืมบอกตรงๆนะครับเกมนี้หลายคนเขาเล่นแล้วไม่ประทับใจกันเขาเลยเลิกเล่นกันไปหมด แต่ก็น่าจะมีคนเล่นอยู่บ้างละนะ อะช่วยดันให้

Comment

Originally posted by LordPongpon View Post
      อืมบอกตรงๆนะครับเกมนี้หลายคนเขาเล่นแล้วไม่ประทับใจกันเขาเลยเลิกเล่นกันไปหมด แต่ก็น่าจะมีคนเล่นอยู่บ้างละนะ อะช่วยดันให้
      ขอบคุณครับ

Comment

เหอๆ...ผมเล่นยังไม่ถึงฉากเจอพวกหมาป่าเลย ลบทิ้งไปแระ........อิอิ

Comment

ไม่สนุกอย่างแรงเลยเหรอคับ พี่่น้อง...

Comment

เล็งไปที่ตัวหมาป่าแล้วกด F สองครั้งจะทำให้เห็นหมาป่าแล้วกระหน่ำยิงมันซะ ถ้าจะให้ดีต้องอยู่ใกล้ ๆ กล่องน่ะเพราะเราจะต้องชาร์ตพลังเรื่อย ๆ ครับ

Comment

Originally posted by 20041578 View Post
              เล็งไปที่ตัวหมาป่าแล้วกด F สองครั้งจะทำให้เห็นหมาป่าแล้วกระหน่ำยิงมันซะ ถ้าจะให้ดีต้องอยู่ใกล้ ๆ กล่องน่ะเพราะเราจะต้องชาร์ตพลังเรื่อย ๆ ครับ
              ขอบคุณท่านมากครับจะลองเอาไปใช้ดูจะลบก็เสียดายเล่นให้มันจบๆจะได้ลงเกมอื่นต่อ

Comment

Working...
              X