Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง"วอยประกัน"ของดีคอม ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง"วอยประกัน"ของดีคอม ครับ

อยากทราบว่าตัวเลขที่ระบุบนวอยดีคอมนี่บอกวันที่ซื้อหรือวันที่หมดประกันครับ

ของผมมันเขียน เดือน 12 ปี 2004 แล้วก็มีระบุประกัน 3 ปี

ก็ซื้อตอนปี2004ป่าวอ่า ของผมเค้าชอบเขียนวันที่ซื้อ

Comment

วันที่หมดประกัน

Comment

แล้วแต่ร้านครับ ส่วนมากที่เจอจะเป็นวันที่หมดครับ

Comment

เคยเอาHDD-dcom-segateไปเคลม ได้ตัวใหม่มา มีสติกเกอร์แต่ไม่บอกว่าหมดประกันเมื่อไร ่ในใบเคลม หมด2011

พอถามเค้าว่าถ้ามีแต่hddจะเช็คได้ยังไงว่าหมดประกันเมื่อไร เค้าบอกเช็คให้serialเอา^^"

Comment

Working...
          X