Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีคับ Bios มันขึ้นข้อความมาแก้ยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีคับ Bios มันขึ้นข้อความมาแก้ยังไง

ฺBios ผมมันขึ้นข้อความมาว่า Hardware Monitor Found an error,Enter Power setup menu for details ช่วยทีนะคับแก้ยังไง

ClearBios ดูก่อนครับ แกะถ่านออกแล้วไส่ไปไหม่ คุณต้องตั้งค่าในไบออสไห้รู้จักกับ พวก ็HD รึ HWตัวอื่นครับ อาการนี้ส่วนเป็นกับบอร์ดรุ่นเก่าๆครับ แบบว่ารับ HD ได้แค่ 40 พอไส่80 เข้าไปมันก็ฟ้อง

Comment

คับ เดี๋ยวผมจะลองดู ขอบคุงคับ

Comment

Working...
      X