Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยค่า msn ทำพิษ ตั้งstaus เป็น online แต่เพื่อนเห็นเป็น offline

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยค่า msn ทำพิษ ตั้งstaus เป็น online แต่เพื่อนเห็นเป็น offline

ออน msn แล้วตั้งค่า status เป็น online แต่เพื่อนบางเห็น status msn ของเราเป็น online บางคนเห็นเป็น offline เป็นมา 3 วันแล้ว ตอนที่มีปัญหาใช้ msn 2009 เลยลองเปลี่ยนมาใช้ msn 8.5 ก้ยังไม่หายคะ แต่พอลองใช้อีกเมล์หนึ่งออน เพื่อนก้เห็น online ตามปกติ

ผู้รู้ช่วยด้วยค่า

ขอบคุณค๊า T[]T

มันเป็นลูกเล่นของ MSN นะครับ รุ้ว่ามันทำได้ แต่ผมก้มะรุ้ว่ามันทำยังไง

Comment

ของผม บางคนในอดีต Online แต่ตอนนี้ Offline ตลอดก็มี ผมว่า ปกติ นะ

Comment

Working...
      X