Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากให้ทีมงานเทส PSU SilverStone ครับ ตัว 550w คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากให้ทีมงานเทส PSU SilverStone ครับ ตัว 550w คับ

อยากให้ทีมงานเทส PSU SilverStone ครับ ตัว 550w คับ
    ราคาไม่แพงดี ได้ watt เยอะกว่า Liberty ด้วย ไม่รู้คุณภาพเป็นไงมั่ง ถอดสายได้มั้ย
    Last edited by sunserus; 17 Feb 2007, 14:54:30.

อยากรู้ด้วย คน ดัน ดัน

Comment

บริษัท ผู้ผลิตหรือตัวแทนจำหน่าย เขาไม่ส่งให้เทส เขาก็ไม่เทส หละครับ

Comment

ทางร้าน TKcom น่าจะส่งมาเทสนะ เห็นขายอยู่ โฆษณาไปในตัว

Comment

มัน 560 วัตต์นะ(ไม่ใช่ 550) เพิ่งซื้อมาตัวหนึ่งยังไม่ได้ใช้งาน เท่าที่สังเกตดูสายของมันหลายเส้นมาก ใครใช้เคสแคบๆอยู่คงปวดหัวพิลึกว่าจะเก็บสายยังไงไม่ให้มันรุงรังเพราะมันเป็นแบบถอดสายไม่ได้ และสายหลายๆเส้นพวกนั้น ที่หุ้มด้วยสายถักสีดำก็เพียงส่วนหนึ่ง อีกหลายเส้น(รู้สึกจะ 4 เส้น)ก็ปล่อยเปลือยไว้ ดูแล้วขี้ริ้วขี้เหร่ไงไม่รู้ บอกตรงๆในฐานะคนหลวมตัวซื้อมาแล้ว Liberty 500 วัตต์ของ Enermax สวยกว่าเยอะ ดูดีกว่าเยอะ ประกันตั้ง 5 ปี ขณะที่ Siverstone ประกันแค่ 3 ปีเอง ตอนนี้ยังตั้งใจเก็บเงินไปสอย Liberty มาใช้แทนอยู่ ฮะฮ่า เพื่อความสะใจตัวเองที่ดันไปหลงคารมคนขายร้านทีเค สี่พันบาทเหมือนโยนทิ้งน้ำช่างหัวมัน

Comment

พิมพ์ยี่ห้อผิดไปหน่อย SilverStone (ข้างกล่องมันเขียนงี้)

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือนจ้ะ View Post
              มัน 560 วัตต์นะ(ไม่ใช่ 550) เพิ่งซื้อมาตัวหนึ่งยังไม่ได้ใช้งาน เท่าที่สังเกตดูสายของมันหลายเส้นมาก ใครใช้เคสแคบๆอยู่คงปวดหัวพิลึกว่าจะเก็บสายยังไงไม่ให้มันรุงรังเพราะมันเป็นแบบถอดสายไม่ได้ และสายหลายๆเส้นพวกนั้น ที่หุ้มด้วยสายถักสีดำก็เพียงส่วนหนึ่ง อีกหลายเส้น(รู้สึกจะ 4 เส้น)ก็ปล่อยเปลือยไว้ ดูแล้วขี้ริ้วขี้เหร่ไงไม่รู้ บอกตรงๆในฐานะคนหลวมตัวซื้อมาแล้ว Liberty 500 วัตต์ของ Enermax สวยกว่าเยอะ ดูดีกว่าเยอะ ประกันตั้ง 5 ปี ขณะที่ Siverstone ประกันแค่ 3 ปีเอง ตอนนี้ยังตั้งใจเก็บเงินไปสอย Liberty มาใช้แทนอยู่ ฮะฮ่า เพื่อความสะใจตัวเองที่ดันไปหลงคารมคนขายร้านทีเค สี่พันบาทเหมือนโยนทิ้งน้ำช่างหัวมัน
              ลงขายซิครับผมจะรอสอยต่อพอดีเลย หิหิหิ
              เดี๋ยวราคาตกนะ

Comment

Working...
              X