Announcement

Collapse
No announcement yet.

Burnout Paradise ช่วยผมทีขอร้อง !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Burnout Paradise ช่วยผมทีขอร้อง !!

ผมลง Burnout Paradise ไป

เข้าเกมส์ได้แค่มันไปค้างหลังจาก หน้าสร้าง แอคเค้าท์ ไป เมนูเกมส์ อ่ะครับ

ภาพมันค้างแต่เสียงยังมา คือฉากแนะนำเมืองอ่ะครับภาพไม่มาแต่เสียงเดินตลอด

มีวิธีแก้ไขมั้ยครับ

สเปกผม P4 3.0 / Ram 1 G / 7600 GS 512 Mb / HDD 160 G / Net ADSL 2 M

ผมลง Driver Nvidia 181.22 ตัวล่ามาลองก็ยังไม่หายเลย หึหึ

ผมก็เป็นแก้ไม่ได้ด้วนแฮะ - -"

ปล.ผมวินโดว 7 อ่ะ

Comment

ผมว่าลองเปลี่ยน windows ลงดูครับ

Comment

Originally posted by tasaki View Post
        ผมก็เป็นแก้ไม่ได้ด้วนแฮะ - -"

ปล.ผมวินโดว 7 อ่ะ
        ผมก็ใช้ Windows 7 เล่นได้ปกติครับ

Comment

สำหรับXP ลองอัพเป็น SP3 ดูนะ

Comment

ผมก็ไปลงให้กับเครื่องของเพื่อน ยังค้างเลย ใช้ Windows XP SP3 สเปคก็ Pentium Dual Core 2.2 GHz Geforce 8400GS RAM 1GB ปรับต่ำสุดยังค้างเลย

Comment

ให้เปิด AA รับรองหายค้างแน่ เชื่อผมสิ

Comment

Working...
              X