Announcement

Collapse
No announcement yet.

อ่านเรื่องAMD64/AM2กะแรมbus800แล้วเศร้ามันทำงานไม่เต็ม800มีทางเซตแก้ไขยังไงไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อ่านเรื่องAMD64/AM2กะแรมbus800แล้วเศร้ามันทำงานไม่เต็ม800มีทางเซตแก้ไขยังไงไหมครับ

อ่านเรื่องAMD64/AM2กะแรมbus800แล้วเศร้ามันทำงานไม่เต็ม800มีทางเซตแก้ไขยังไงไหมครับ
    ที่ว่าตัวคูณ หารไม่ลงตัว ทำให้แรมวิ่งไม่ถึง 800

ก้อซื้อตัวที่ตัวคูณเปงเลขคู่ซิครับ

Comment

มี2ทางครับ
      1 ซื้อตัวคูณเลขคู่
      2 overclock มันซะเลย

Comment

แล้วไช้บัส667 วิ่งได้เตมร้อยมั้ยครับ

Comment

บัสใหน CPU ก็วิ่งเต็มสปีดครับ แต่ บัสแรมจะขาดนิดหน่อยเมือตัวคูณ CPU เป็นเลขคี่ครับ แต่ไม่ต้องสนใจครับ ถ้า มีCPU ไนมืออยู่แล้ว จับ OC มันซะเลย วิ่ง เกิน บัสแน่ๆ

Comment

Working...
          X