Announcement

Collapse
No announcement yet.

RaidMAX RX-430A Max430Watt กับ 3870

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RaidMAX RX-430A Max430Watt กับ 3870

อยากรู้ว่า PSU RaidMAX RX-430A Max430Watt

เอา 3870 ddr3 ไหวมั้ย คุ้มไหม ถ้าจะซื้อใช้ แล้วถ้าเทียบกับ delux ต่างกันมากมั้ย

ผมเดาว่ารุ่นนี้ ยังไม่ค่อยมีท่านไหนเอามาลองใช้นะครับ เรยไม่มีใครกล้ามาฟันธง แต่ถ้ามีงบอยู่ราวๆ พันเดียว ลองหาเปน DELUX DLP-35A 500W ดูครับ เอาอยู่ ชัน 4 พันทิพย์ มีร้านเดียวที่ขายถูกสุด 1,050.-

Comment

แต่ RaidMAX RX-430A ประกัน 3ปี อะคับพอไหวมั้ย

Comment

เห็นคนขายอยู่ 950 รุ่นนี้ไม่แน่ใจครับอีกสัก ไม่กี่ร้อยเอา 500w ไปเลยทีเดียวจะได้ไม่มานั่งคิดมาก

Comment

น่าจะดีกว่า delux นะครับ ตัวนี้
          ไหวแหละครับ

Comment

สบาย

Comment

Working...
            X