Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำ ในการแตกไฟล์หนัง ที่อุส่าห์โหลดมาด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำ ในการแตกไฟล์หนัง ที่อุส่าห์โหลดมาด้วยครับ

คือ มันมีทั้งหมด ๒๑ ไฟล์ แต่ บางไฟล์โหลดไม่ได้
    ( ไม่ต้องใส่ Password ) ครับ
    ผมมีแค่ไฟล์ ๑ ถึง ๗ แล้วก็ข้ามไป ๒๐ ,๒๑ เลย
    อยาก จะเปิดดูอ่ะครับ รวมเป็นไฟล์เดียวก็ได้ ให้มัน ข้ามส่วน
    ขาดไป แต่ยังดูได้อยู่ ทำยังไงหรอครับ ?ขอ คำแนะนำด้วยครับ

Winrar ใช้ได้ไม้ครับ ?

ขอบคุรครับ

ถ้า ได้ เดี่ยว มา แบ่ง กันดูครับ
    Attached Files

เอาไฟล์มาจากไหนหรอครับ

ลองใช้ ALCOHOL เปิดยัง

Comment

ตามนี้ครับ ลองดู
      Last edited by kingza99; 15 Dec 2007, 14:00:24.

Comment

Working...
      X