Announcement

Collapse
No announcement yet.

SB audigy2 ZS ต่อออกหน้าเคสยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SB audigy2 ZS ต่อออกหน้าเคสยังไงครับ

SB audigy2 ZS ต่อออกหน้าเคสยังไงครับ ซื้อมาไม่มีคู่มือให้นะครับ ตรงหน้าเคสกะจะต่อกับหูฟังนะครับ ส่วนแจคด้านหลังต่อกับลำโพง 2.1 ไว้นะครับ ไม่ทราบว่าจะทำได้หรือเปล่า รบกวนด้วยครับ

ผมใช้ sound card ไม่ได้ต่อออกหน้าเคสอ่ะคับ เพระไม่แน่ใจว่าต่อได้หรือเปล่า

ถ้าใครต่อได้ช่วยบอกด้วยนะคร๊าบบ

ว่าแต่ว่า ไม่ทราบว่าตัวนี้ซื้อมาเท่าไหร่อ่ะคับ สนใจอยู่

Comment

ต่อได้ตรง pin ใช้ต่อออก front panal อะ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
        ต่อ Front panel audio ออกจากการ์ดเสียง Creative อย่างง่าย ด้วยวัสดุใกล้ตัว
        http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=55639

Comment

ผมต่อ ตามรูปนี้อ่ะครับ ขา 1, 2, 4

credit รูปจากท่านเรือรบ กระทู้ ไหนจำไม่ได้ละ
          Attached Files

Comment

ติดต่อคุณหนึ่งเซอวิส(ภาษาอัง) User ในนี้เลยครับ แกทำขายอยู่

Comment

Originally posted by stepmixer View Post
              ผมใช้ sound card ไม่ได้ต่อออกหน้าเคสอ่ะคับ เพระไม่แน่ใจว่าต่อได้หรือเปล่า

ถ้าใครต่อได้ช่วยบอกด้วยนะคร๊าบบ

ว่าแต่ว่า ไม่ทราบว่าตัวนี้ซื้อมาเท่าไหร่อ่ะคับ สนใจอยู่
              :ซื้อมา 2300 บาทนะครับ ของใหม่ จากใน บอร์ซื้อ ขายนะครับ

Comment

Working...
              X