Announcement

Collapse
No announcement yet.

Quantum of Solace(TM) 007

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Quantum of Solace(TM) 007

Quantum of Solace(TM) 007 เกมส์นี้save เกมส์ยังไงครับบอกที

จำไม่ได้แล้วครับ
    น่าจะเซพให้เองตอนเล่นผ่านด่าน
    ระหว่างเล่น ก็เชคพ้อยให้ ตายก็มาเริ่มที่เชคพ้อย

Comment

ระหว่างเล่น ก็เชคพ้อยให้ ตายก็มาเริ่มที่เชคพ้อย

Comment

Originally posted by moskit View Post
        ผมเล้นไปได้ตั้งหลายด่านแล้วแต่พอเราหยุดเกมส์มาเข้าเมนูเกมส์ก็จะเห็นด่านที่เราเล้วผ่านมาแล้ว
        แต่ท่าเราออกจากเกมส์พอเข้าไปเล้นใหม่ด่านที่เราเล้นหายหมดเลยคือเราต้องเล้นด่าน 1 ใหม่ทุกที่นะครับ ท่าท่านไดรู้บอกที่บวดหัวแล้วจะบ้าตาย

Comment

อ้อ รู้สึกจะต้องสร้าง profile xbox live ด้วย save จะได้ไม่หายครับ

Comment

Originally posted by moskit View Post
            อ้อ รู้สึกจะต้องสร้าง profile xbox live ด้วย save จะได้ไม่หายครับ
            ตามนั้น

Comment

ผมไม่เห็นได้สร้างอ่ะ

Comment

ต้องสร้างครับ เพิ่งเล่นจบไปเมื่อวานซืน ก็ใช้ได้นะ

Comment

Working...
                X