Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหนูที หนูไม่เคย oc sli ยังไงตร้าบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหนูที หนูไม่เคย oc sli ยังไงตร้าบบ

ตอนนี้ไปแอบเอา 8600 gt a650 ของเขามาอีกตัว

เลยจะเอามา sli ซะหน่อย

แต่ปรากฏว่า oc แบบ sli ไม่เป็นซะงั้น ก็"ม่เคยนี่นา

วานท่านผู้รู้แนะนำทีว่ามานทำยังไง

ตอนนี้ลาก ไปที่ 690/1000 แต่มันไปแค่ตัวเดียวอ่า

แล้วคะแนน มันก็ออกมาเหมือนไม่ได้ oc ไรเลย งง ครับท่านผู้ชม -*-

ขอแบบละเอียดละเอียดนะครับ เอา ลิงค์ ก็ได้

ดันๆๆๆ

Comment

ลงบอด ผิดแล้วอะคับ ไปOverclock Techniques ดีกว่า คำตอบรอท่านอยู่นะ

Comment

Working...
      X