Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำSoundงบ2000ต้นๆไว้เล่นเกมให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำSoundงบ2000ต้นๆไว้เล่นเกมให้ทีครับ

เอาเสียงดีๆหน่อย ตอนนี้ตัดสินใจไม่ถูก
    Last edited by fist007; 19 Oct 2007, 19:09:03.

มีลำโพงยังครับ

Comment

มีแล้ว CREATIVE L3500 ชุดหน้า แล้วก็โนแนมชุดหลัง1ชุดต่อ2ชุด

Comment

ดันให้

Comment

ดันหน่อยคับ อยากรู้

Comment

ดันครับ อยากรู้มากครับ

เยอะมากอ่านแล้วก็งงครับ ถ้าบอกช่วงราคาจะเป็นพระคุณมาก เช่น ในงบไม่เกิน2000 ไม่เกิน3000 ไม่เกิน4000 ประมาณนี้ครับ

Comment

ซื้อมาแล้ว Audigy 2Zs

Comment

Working...
              X