Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 25,000(+-3พัน) แนะนำหน่อยครับตัวไหนคุ้มสุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 25,000(+-3พัน) แนะนำหน่อยครับตัวไหนคุ้มสุด

ใช้เล่นเกมส์(SF เกมส์เดียว) ดูหนัง ฟังเพลง ทำงาน

พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยครับตัวไหนน่าจะคุ้มที่สุดกับราคานี้

Acer aspire 4520 27900.- ณตอนนี้ไม่ถึงแล้ว ซื้อได้คุ้มสุดครับ
    http://www.****************/2008/newspec.php?id=26

Comment

แล้วมีตัวอื่นๆอีกมั้ยครับ อยากดูไว้หลายๆตัวน่ะครับ แหะๆ

แล้ว AMD กับ Intel มันต่างกันยังไงหรอครับ

พอดีไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่ แหะๆ

Comment

Originally posted by deathohm View Post
        แล้วมีตัวอื่นๆอีกมั้ยครับ อยากดูไว้หลายๆตัวน่ะครับ แหะๆ

แล้ว AMD กับ Intel มันต่างกันยังไงหรอครับ

พอดีไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่ แหะๆ
        ต่างค่ายกัน การใช้งานด้วยครับ
        AMD หนักไปทาง เกมส์

Comment

แนะนำครับ Acer 4520- 502G25MI ครับ เล่นเกมส์ ^^ เวิร์คแล้วถูกด้วย

Comment

เล่น pro street ได้ป่าวครับ

Comment

Originally posted by titanium#5 View Post
              เล่น pro street ได้ป่าวครับ
              ได้คับ

Comment

เล่นเกมส์ก็ OK คับ Acer 4520- 502G25MI ครับ

Comment

Working...
                X