Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำการ์ดหน่อยครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำการ์ดหน่อยครับ..

ช่วยแนะนำการ์ดจอ VGA 8X ที่สามารถเอาเกมส์ need for speed prostreet อยู่หมัดด้วยครับ
    ผมใช้ ซีพียู เซเลลอน 2.8 แรม ดีดีอาร์ 400 1 กิ๊ก เมนบอร์ด ของ Asus จำรุ่นไม่ได้เป็น VGA 8X น่ะครับสำหรับคอนเน็ค ขอราคาด้วยครับ กะลังเก็บตังค์อับบอร์ด อับซีพียู และก็แรมใหม่ แต่ก็อยากทำตัวเก่าไว้เล่นพราง ๆ ไปก่อนนะครับ รบกวน พี่ ๆ น้อง ๆ ช่วยแนะนำการ์ดด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ...

ผมว่าอัพบอร์ดกับ CPU ก่อนดีกว่าครับ เพราะถ้าอัพ VGA ตอนนี้ เป็น AGP พอเปลี่ยนบอร์ดก็ต้องเปลี่ยน VGA อีกเป็น PCI-E นะครับ งบจะบานเอา....ถ้าจะเอาจริงๆก็ HD3850 ราคาประมาณ 4000 นะครับ(ของHIS)

Comment

Working...
    X