Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ps 2มีปัญหาไม่รู้เปงเพราะอะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ps 2มีปัญหาไม่รู้เปงเพราะอะไร

คือตอนแรก ผมรอเอาแผ่นps1 เปิดดูแล้วมันเล่นได้

ผมเลยเอาแรก หนัง vcd เปิด มันก้ออ่านไม่ได้ มันบอก read disc error

แล้วปรากฏว่าตอนนี้ ps2 ผมอ่านแผ่นอะไรไม่ได้เลยอ่ะอยู่ดีดีก้อ

เหมือนแบบเราไม่ได้ใส่แผ่นอะไรเข้าไปอ่ะ

ไม่ทราบว่ามันเป็นอะไร หรอวานผู้รู้ช่วยบอกทีคับ

หัวอ่านเสียครับเข้าร้านเลยครับหรอไม่ก็ไปลองล้างหัวอ่านอะครับลองเอาสำลีชุบน้ำยาเช็ดเบาๆทีเลนมันอะครับลองดูครับอาจช่วยได้

Comment

Working...
    X