Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครอยู่แถวบางพลัด จรัญ เซ็นทรัลปิ่นเกล้า ซอยร่วมมี GTA IV บ้างขอหน่อยคับเดี้ยวเอาHDD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครอยู่แถวบางพลัด จรัญ เซ็นทรัลปิ่นเกล้า ซอยร่วมมี GTA IV บ้างขอหน่อยคับเดี้ยวเอาHDD

ขอทีคับ เดี้ยวเอา HDD ไปจั้มคับ ขอทีคับเน็ตที่ห้อง บล็อคบิท
    โหลดช้ามากมาย 256 เอง

ดัน

Comment

ผมมีครับ อยู่หน้าแม็คโคร จรัญ
      แต่มีข้แลกเปลี่ยนขอแผ่น cd เปล่าซัก 4-5 แผ่น

Comment

แง่วนึกว่าจะมีคนใกล้ปิ่นเกล้า คนที่อยู่ใกล้ ๆ กัน ก็ไม่กล้าเจอกันอีก

Comment

ดันให้ละกันครับ สำหรับคนอยากเล่น

Comment

ดันๆ ไป ครับ

Comment

สู้ๆๆ

Comment

ผมอยู่นนทบุรี เเต่เรียนที่ปิ่นเกล้า(นายโรง) ใครสนบอกนะ เด่วผมเอาโน้ตบุ้ค ไป

Comment

ผมอยู่แถวๆเซ็นปิ่นงับมีเกมไรก็เอามาแลกกันยืมมั่งน้อ อิอิ

Comment

ถ้าไรท์ขายชุดละร้อยจะมีใครเอามั้ยนี่ อุ ๆๆๆ

Comment

Working...
                    X