Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำด้วยครับ คอมเสียงมันดังเกินไป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำด้วยครับ คอมเสียงมันดังเกินไป

คือคอมที่เล่นอยู่ทุกวันนี้มันเสียงดังมากอ่ะครับ อื้อ อึง เวียนหัวจะอ๊วกอยู่แล้ว เสียงมันจะเป็นแบบ อือ อือ อือ เป็นจังหวะ ทำไงก็ไม่หาย พอผมถอดฝาเคสออกมาค่อยเบาลงหน่อยแต่ฝุ่นก็เล่นงานเลยแค่3 วันเอง เอาผ้ารองเคสก็ยังไม่หาย มีอีกวิธีคือเอามาเล่นข้างนอก ยังไม่ได้ลองยังเสียดายเคส(ยังใหม่อยู่เลย) ท่านไหนพอจะแนะนำได้บ้างครับ หรือว่ามันเป็นปกติของมันอยู่แล้ว ผมจึงขอความกระจ่างซักหน่อย ขอบคุณครับ

หาพัดลมแบบเงียบๆ มาเปลี่ยนก่อนครับ แนะนำของ arctic ครับ

Comment

Working...
    X