Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงสัยมานานแล้ว ซื้อ3หัวตอนนี้อัพเป็น4หัวได้อย่างไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงสัยมานานแล้ว ซื้อ3หัวตอนนี้อัพเป็น4หัวได้อย่างไร

รบกวนตอบด้วยครับ อยากรู้

คงต้องซื้อcpu ตัวใหม่ครับ

Comment

เป็นช่วงคืนกำไรให้ลูกค้าหน่ะครับ ^^

Comment

เห็นหลายๆท่านมารีวิว ซื้อ720BE มากลายพันเป็น4หัวสะงั้น
        อยากทราบว่าท่านทำยังไงกันครับ รู้ไว้เป็นความรู้ถ้ามีโอกาศก็จะทำ อิอิ

Comment

เฉพาะ week 0904 ใช้บอร์ด chipset 790GX+SB750 บางรุ่นเท่านั้น ตั้ง ACC เป็น auto แล้ว boot รอดูผล ก็แค่นั้น
          และแต่มันไม่ได้ทุกตัว บางตัวเปิดหัวเพิ่มได้ แต่ไม่เสถียร

Comment

เห็นเขาว่าเปิด 4 หัวได้เป็นบางตัีว ต้องดูโค้ดอีก และบอดต้องรองรับด้วยครับ

Comment

Originally posted by Ammer View Post
              เฉพาะ week 0904 ใช้บอร์ด chipset 790GX+SB750 บางรุ่นเท่านั้น ตั้ง ACC เป็น auto แล้ว boot รอดูผล ก็แค่นั้น
              และแต่มันไม่ได้ทุกตัว บางตัวเปิดหัวเพิ่มได้ แต่ไม่เสถียร

ขอบคุณครับ

Comment

อยากรู้คือกัน

Comment

เงื่อนไข เยอะนะนั่น -*-

Comment

Working...
                  X