Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-FI Music ใส่เฮทโฟนโดยไม่ต้องถอดสายลำโพงได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-FI Music ใส่เฮทโฟนโดยไม่ต้องถอดสายลำโพงได้ไหมครับ

พยายามงมเสียบ ๆ ถอด ๆ ดูเเล้วนะครับ ทำไมมันไม่ดังก็ไม่รู้ หรือมันทำไม่ได้ครับ

จะคอยถอดเสียบสายลำโพงกะเฮทโฟนสลับกันก็สงสารมัน กลัวช้ำ - -

จะปรับให้เสียบคนละรูกะรูที่เสียบลำโพงอ่าครับ

แต่ผมเห็นฟังชั่นมันมีให้ปรับเฮทโฟน เลยงง ๆ นิดหน่อยครับ รบกวนใครที่ใช้อยู่ช่วยตอบทีนะครับ

ขอบคุณมากครับผม
    Attached Files

ซื้อ Front มาใส่สิครับ

Comment

อ่อ ครับผม ถ้าไม่มี Front ใส่พร้อมกันไม่ได้ใช่ไหมครับ

Comment

ไม่ใช้ front ก็ได้ครับ มี3วิธี
        1. หาสายแยก mini m - 2mini f
        2. ซื้อพวก selector สลับ มาใช้
        3. ทำสายต่อกับตัวการ์ดเพื่้อใช้ต่อหูฟังเอง หาใน google

4. ซื้อ Front

Comment

ขอบคุณมากครับผม

Comment

Working...
          X