Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอจะมีวิธีแก้ไหมครับ ทางTT&T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอจะมีวิธีแก้ไหมครับ ทางTT&T

คือว่า ไม่แน่ใจว่าจะเป็นทาง คอมผมเอง หรือทางMaxnet เค้า
    คือว่าแต่ก่อนผมเข้าyoutube ได้ปกติดี แต่พอมาวันนี้ คือเข้าปุ้บเน็ตหลุดปั๊บ
    แต่ลองอีกเครื่อง ไม่เป็นน่ะครับ โปรแกรมที่เพิ่งลง ก่ะอัพเดตน่ะครับ
    Update AVG Anti virus
    ลง MemSet มีตัวไหน มีผลเกี่ยวไหมครับ ถ้าไม่ละเอียดสอบถามมาได้น่ะครับ ขอบคุณที่ช่วยเหลือ
    สวัสดีคราฟ

ไม่น่าจะเกี่ยวครับ โปรแกรม

Comment

Procsses ครับ ถ้าตัวไหนพิลึกก็บอกหน่อยย่ะครับ

Comment

Working...
      X