Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากับเนื้อที่ในUSB sound recorder

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหากับเนื้อที่ในUSB sound recorder

คืออยู่ๆ USB sound recorder ของผมมันก็เต็มอ่ะครับ จาก 1 GB ผมก็ใช้แม็คบุ๊คเข้าไปดูปรากฏว่าเนื้อที่ในโฟลเดอร์ต่างของมันก็ไม่เห็นข้อมูลจะเต็มเลย คือทีแรกมันมีเพลงอยู๋เกือบเต็ครับ แต่พอลบพวกเพลงไป ข้อมูลมันไม่ลดตามไปด้วยอ่ะครับ

อยากทราบว่าต้องทำยังไงครับ เพราะกลัวฟอแมทไปแล้วไฟล์ที่มากับSony USB sound recorder มันจะหายไปด้วย ขอบคุณครับ

....

Comment

??????

Comment

Working...
      X