Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชี้แนะด้วยสั่งซื้อของบนเน็ต

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชี้แนะด้วยสั่งซื้อของบนเน็ต

อยากทราบข้อมูลครับ คือผมจะสั่งซื้อของบนเน็ตครับ แต่ไม่ชัวว่าร้านนี้มีประวัติไม่ดีหรือดียังไงอ่าครับ ช่วยชี้แนะด้วยครับ www.pcresource.co.th

ผมทำงานอยู่ที่นี่ครับ สั่งซื้อ สามารถส่งของได้แน่นอนครับ ทั้งไปรษณี ทั้งขนส่งเอกชน ไม่มีการโกง

บริษัทจดทะเบียนถูกต้องตามกฎหมายครับเปิดมาหลายปีแล้วครับ

หน้าร้านตอนนี้มีที่เซียร์รังสิตชั้น1 กับ พันทิพย์ชั้น4 ครับ

ท่านจะสั่งซื้ออะไรก็หยิบใส่ตะกร้าได้เลย เดี๋ยวมีเจ้าหน้าที่โทรกลับครับ

Comment

ขอบพระคุณครับ

Comment

Working...
      X