Announcement

Collapse
No announcement yet.

รายงานการทดสอบอุปกรณ์ต่างๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รายงานการทดสอบอุปกรณ์ต่างๆ

ผมได้ลองอ่านบทความทดสอบอุปกรณ์ชนิดต่างๆ ใน ocz ยอมรับตามตรงว่า ไม่รู้เรื่อง เพราะผลทดสอบส่วนใหญ่ (จริงๆน่าจะทั้งหมด) คือคะแนนจากโปรแกรมทดสอบต่างๆ แต่ไม่มีผลการใช้งานเลยสักนิดเดียว อันนี้สงสัยเฉยๆครับ ว่าทำไมถึงเป็นยังงั้น

อยากดู ผลการใช้งาน แบบไหนครับ ไม่เข้าใจ ถ้าเป็นผลใช้งานจากผู้ใช้ เป็นแค่ความรู้สึก จะมาเทียบยังไงครับ

คะแนนจากโปรแกรมทดสอบต่างๆ ถ้าไม่ใช้โปรแกรมพวกนี้ ก็ไม่รู้ความต่างของแต่ละ system ซิครับ ว่าอันไหนเร็วกว่ากัน

โปรแกรมก็เป็นโปรแกรมทั่วไป ที่ได้รับการยอมรับจากคนทั่วไปในการเทสความเร็ว system

Comment

ซะงั้น

ทำไมไม่เข้าใจหว่า

Comment

จริงๆครับ พวกคะแนนทดสอบเนี่ย ผมดูไม่เป็น ก็อยากจะให้มีความรู้สึกของคนทดสอบสักนิดนึงน่ะ จะเอียงกะเท่เร่ยังไงก็สุดแท้แต่

Comment

Working...
        X