Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800 GT +THERMALRIGHT HR-03 PLUS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800 GT +THERMALRIGHT HR-03 PLUS

ถอดซิ้งเก่าออกแล้วใส่อันนี้ มันจะเวิคไหมอะ THERMALRIGHT HR-03 PLUS

แล้ว ระหว่าง THERMALRIGHT HR-03 PLUS กับ Zalman Fatal1ty FC-ZV9
    ใส่กะ8800GT อันไหนเวิคกว่า หรือว่า อันเก่าเวิคสุด

เม้นให้ผมเยอะๆนะครับ ผมจะได้เป็นแนวทาง

ดันๆ ตอบหน่อยๆ

Comment

แพนเค้กหรือนั่น *0*

Comment

THERMALRIGHT HR-03 PLUS เหมือนจะใส่กับ 8800GT ไม่ได้เลยครับ แต่อันนี้ผมไม่ Confirm นะ
        ที่ใส่ได้ชัวส์ๆเเล้วเย็น เห็นจะเป็น HR03 Rev.A มี 4 Pipe หรือไม่ก็รอ ตัว HR03 GT เลย เย็นๆเเน่ๆมี 6 Pipe
        Last edited by suicide; 17 Nov 2007, 07:52:51.

Comment

- HR-03 Plus ใส่กับ 8800GT ไม่ได้ครับ
          ที่ใส่ได้ก็ HR03 Rev.A กับ HR03 GT ตัวหลังเย็น และเหมาะกับ 8800GT มากกว่าครับ

- Zalman Fatal1ty FC-ZV9 เอา 8800GT ไม่อยู่ครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
            - HR-03 Plus ใส่กับ 8800GT ไม่ได้ครับ
            ที่ใส่ได้ก็ HR03 Rev.A กับ HR03 GT ตัวหลังเย็น และเหมาะกับ 8800GT มากกว่าครับ

- Zalman Fatal1ty FC-ZV9 เอา 8800GT ไม่อยู่ครับ
            ZV9 เอาไม่อยู่อีกเหรอครับ เห็นมีหลายคนบอกว่าเอาอยู่ เง้อ >< ทำไมมันร้อนเเรงจริงๆการ์ดตัวนี้
            Last edited by suicide; 17 Nov 2007, 08:42:41.

Comment

ชอบแพนเค็กจัง ว้าว

Comment

full 60กว่าๆ นี่ เอาไม่อยู่หรอครับ

Comment

XFX 8800GT+HR-03 rev.A ของผมคับ อิอิ ตัว plus ใส่มิได้คับ

หรือจะรอ HR-03GT ก็ได้คับ มี 6 ท่อ (Rev.A มีแค่ 4) แต่ก็น้ำหนักมากกว่าด้วยคับ

Comment

^
                    เล่นเกมส์ full load อยู่ที่เท่าใหร่ ครับ (อยากรู้ อะ)

Comment

Originally posted by theix View Post

XFX 8800GT+HR-03 rev.A ของผมคับ อิอิ ตัว plus ใส่มิได้คับ

หรือจะรอ HR-03GT ก็ได้คับ มี 6 ท่อ (Rev.A มีแค่ 4) แต่ก็น้ำหนักมากกว่าด้วยคับ
                      ขอ idle/fulload temp ครับ

Comment

Originally posted by theix View Post

ถามนิสนึงนะครับ เวลาเราไปเคลมสินค้าต้องใส่ซิ้งกลับไปที่เดิมรึเปล่าครับ แล้วซิ้งค์เก่ามันร้อนมากมั๊ย และอีกคำถาม ปกติแล้ว คนที่ซื้อมาส่วนมากเปลี่ยนซิ้งค์เปล่าครับ ขอบคุณครับ

Comment

ดัน

Comment

Originally posted by Relationship View Post
                            ถามนิสนึงนะครับ เวลาเราไปเคลมสินค้าต้องใส่ซิ้งกลับไปที่เดิมรึเปล่าครับ แล้วซิ้งค์เก่ามันร้อนมากมั๊ย และอีกคำถาม ปกติแล้ว คนที่ซื้อมาส่วนมากเปลี่ยนซิ้งค์เปล่าครับ ขอบคุณครับ
                            ถ้าไม่ใช่พี่ปาร์ก ใส่ซิ้งค์เดิมก็เคลมได้ครับ ไม่มีปัญหา ส่วนมาก ไม่เปลี่ยนซิ้งค์กันเท่าไหร่ นอกจากคนที่ซื้อไปลากเพิ่มหรือทนร้อนไม่ไหว

Comment

Originally posted by unix View Post
                              full 60กว่าๆ นี่ เอาไม่อยู่หรอครับ
                              ครับ เย็นขนาดนั้น ก็เอาอยู่ครับ

Comment

Working...
                              X