Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซวยจริงๆครับซื้อ FreeAgent Pro 500GB วันเดียวพัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซวยจริงๆครับซื้อ FreeAgent Pro 500GB วันเดียวพัง

ซวยจริงๆครับซื้อ FreeAgent Pro 500GB วันเดียวพัง

คือเมื่อวานก็เล่นได้นะ พอวันนี้มาเปิดอีกทีเฮ้ย USB ขึ้นว่า Device Unknown ผมมีสามเครื่องเป็นหมดเลย สงสัยจะเป็นขั้วต่อแหงๆ เลยเปลี่ยนขั้วเป็น Firewire ใช้ได้เฉยเลย

ซื้อมาจากพันธ์ทิพย์ อย่างนี้เค้าจะเปลี่ยนตัวใหม่ให้ไหมเนี่ย กลัวจริงๆเลยบอกว่าให้ไปเปลี่ยนศูนย์ใหญ่ Synnex เอาเอง

ใครเคยเป็นบ้างครับ กะจะมาซื้อไป backup file สำคัญดันเป็นอย่างนี้ผมใจแป้วเลยนะเนี่ย

รีบไปเครมด่วนเลย เปลื่ยนตัวใหม่ให้

Comment

Working...
    X