Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ลำโพง microlab 5.1 อยากได้ขาตั้ง 2ตัวหลังอะครับ พอดี เล่นแล้วมันไม่รุ้จะตั้งหลัง?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ลำโพง microlab 5.1 อยากได้ขาตั้ง 2ตัวหลังอะครับ พอดี เล่นแล้วมันไม่รุ้จะตั้งหลัง?

พอดีเลนแลวไม่รุ้จะตั้ง2ตัวหลังยังไง

มันมีขาขายปะอะครับ

ทำเองเลย เห็นมีคนเคยทำอยู่ ไทยประดิษฐ์ นี่แหละประหยัดไปเยอะเลย

Comment

ผมมีของ modernshort อยู่ครับ สนใจม่ะครับ ของอังกฤษ....

พอดีเพิ่งปล่อยลำโพงไปครับ....เลยวางไว้เฉยๆครับ...............

แต่ว่าปล่อยแพงนะครับ เหอเหอ....

Comment

Originally posted by P_C_P View Post
        ผมมีของ modernshort อยู่ครับ สนใจม่ะครับ ของอังกฤษ....

พอดีเพิ่งปล่อยลำโพงไปครับ....เลยวางไว้เฉยๆครับ...............

แต่ว่าปล่อยแพงนะครับ เหอเหอ....

มีรูป และ ราคามั้ยท่าน ^^

Comment

Originally posted by meekung123 View Post
          มีรูป และ ราคามั้ยท่าน ^^

ช่ายครับ และราคาละ - -

Comment

เดี๋ยวกลับบ้านไปถ่ายให้ดูครับท่าน.....สวยงามครับ.....ราคาก็....1900 ครับ....สนม่ะ....แพงนะ

Comment

Originally posted by P_C_P View Post
              เดี๋ยวกลับบ้านไปถ่ายให้ดูครับท่าน.....สวยงามครับ.....ราคาก็....1900 ครับ....สนม่ะ....แพงนะ
              ต่อข้างหรือต่อคู่อ่ะครับ

Comment

http://www.audio-teams.com/webboard/?ca1=2&id=47914
                อย่าลืมต่อราคาเค้าด้วยหละ
                เอาน๊อตที่แถมมากับขุดยึดผนังไขล็อคติดได้เลย

Comment

Originally posted by พจน์ View Post
                  http://www.audio-teams.com/webboard/?ca1=2&id=47914
                  อย่าลืมต่อราคาเค้าด้วยหละ
                  เอาน๊อตที่แถมมากับขุดยึดผนังไขล็อคติดได้เลย

ขอบคุณมากคับผม ^^

Comment

ไปเจอในห้องเก็บของ

พอได้มั๊ย
                    Attached Files

Comment

ตามรูป คุณ kirk ที่ 1000ทิพ ร้านขายลำโพงแถวๆบันไดเลื่อน ติดเลยมั้ง คู่ละ 700 มั้งครับ ผมก็ซื้อมา ประยุกใช้เอาครับ
                      ซื้อมา เดือนธันวานี้เอง

Comment

Originally posted by ooXYZoo View Post
                        ตามรูป คุณ kirk ที่ 1000ทิพ ร้านขายลำโพงแถวๆบันไดเลื่อน ติดเลยมั้ง คู่ละ 700 มั้งครับ ผมก็ซื้อมา ประยุกใช้เอาครับ
                        จริงแล้วเป็นของ Orbit หละ สำหรับคนที่ไม่เอาขา ร้านก็เก็บไว้แยกขาย ......

Comment

มันเป็นเรื่องของ "ขา" นี่เอง

ปล.ขำขำครับปีใหม่

Comment

Originally posted by ooXYZoo View Post
                            ขอบคุณสำหรับข้อมูลคับผม

Comment

ประยุกต์เลยครับ แหะๆ
                              x3/5.1 มันไม่ทำขาตั้งมาให้ เหอะๆ สงสัย microlab จะทำแถมมากะรุ่นสูงกว่ามั้ง ของผมเป็น x5/5.1 มันแถมมาให้ คู่นึง กะไอ้ตัวยึดผนังอีก 5 อัน แหะๆ ไว้ว่างๆ จะถ่ายขาตั้งมาให้ดูนะคับ

อ่อ ลืมไป ในลายเซ็น มันก็เห็นนี่หว่า เหอะๆ รุปคอมทางขวาอ่ะครับ นั่นแหละ มีลำโพงเสียบกะขาตั้งมันอยู่ แหะๆ
                              อ่อ อันที่ 2 ขาตั้งของ microlab จะคล้ายของ bose มากเลยครับ รู้สึกจะต่างกันตรงที่ยึดลำโพง แค่นั้นเอง แต่โบส ล่อขายซะ คู่ละ 7400 เหอะๆ
                              Last edited by longbo_arpache; 2 Jan 2008, 11:28:46.

Comment

Working...
                              X