Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครลอง Biostar P4M900 หรือบอร์ด Chip P4M900 แล้วบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครลอง Biostar P4M900 หรือบอร์ด Chip P4M900 แล้วบ้าง

ไม่ทราบมีใครได้ซื้อมาลองใช้แล้วบ้างครับ
    มันเร็วขึ้นไหมกะการใช้ 478 กับ DDR2 667 เนี่ยคับ
    แล้ว บอร์ดนี้ VGA ON มันดีเท่าของเก่าผมป่าว GF2MX 64 MB (นี่)

(ส่วนตัวเคยใช้แล้วคับ)
    ใช้อยู่ 3 เดือน คับ มันกะเทยครับ..แต่ใส่ ram 667 ได้ครับรองรับไปถึง 800/แต่ทำงานไม่เต็มนะ
    ขายทิ้งไปแล้วก่อนมาเปลี่ยนเป็น 775 คับ
    ส่วนเรื่อง VGA ไม่แน่ใจครับ รอท่านอื่นมาเสริมละกัน

Comment

VGAมันเป็นห่วยกว่าอีกแต่ทำงานน่ะดีกว่า

Comment

Originally posted by Adeenaleen View Post
        (ส่วนตัวเคยใช้แล้วคับ)
        ใช้อยู่ 3 เดือน คับ มันกะเทยครับ..แต่ใส่ ram 667 ได้ครับรองรับไปถึง 800/แต่ทำงานไม่เต็มนะ
        ขายทิ้งไปแล้วก่อนมาเปลี่ยนเป็น 775 คับ
        ส่วนเรื่อง VGA ไม่แน่ใจครับ รอท่านอื่นมาเสริมละกัน
        กะเทยนี่คืออะไรเหรอคับ

Comment

Working...
        X