Announcement

Collapse
No announcement yet.

กรุณาช่วยดู สเปกคอมผมหน่อย .. คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กรุณาช่วยดู สเปกคอมผมหน่อย .. คับ

กรุณาช่วยดู สเปกคอมผมหน่อย .. คับ ผมอยาก เปลี่ยนแปลง คับ
    สเปกนี้ผมใช้มา 2-3 เดือน แล้ว อยากจะเปลี่ยน
    หลักๆ น่ะคับ

cpu AMD 4200+ ATHLON X2
    m/b M2N - E
    Asus EN8600GTS
    RAM Corsair XMS2 2GB (2x 1GB) DDR2 800

ต้อง เสริม ตรงไหน บ้างคับ.. ขอบคุณ คับ

ลืมบอก คับ.. ที่โพสไว้ข้างบน คือ ที่ใช้อยู่ปัจจุบัน คับ..
    ต้อง การ เปลี่ยน อ่ะ คับ.. งบ ประมาน.. 4,xxx คับ

Comment

ใช้ทำอะไร?????

งบเท่าไร????

Comment

เล่น เกม .. คับ ..

Comment

ขาย 8600gts แล้วเอาเงินไปรวมกับ 4000 แล้วก็สอย 9600gt นี่สำหรับผมนะ

แล้วแต่จะตัดสินใจนะครับ

รอท่านอื่นแนะนำต่อก็ได้

Comment

Originally posted by naeza777 View Post
            ขาย 8600gts แล้วเอาเงินไปรวมกับ 4000 แล้วก็สอย 9600gt นี่สำหรับผมนะ

แล้วแต่จะตัดสินใจนะครับ

รอท่านอื่นแนะนำต่อก็ได้
            ถ้าเป็นผม ผมก็ทำอย่างงั้นคับ ^^

เห็นมีงบ 4000

ก็ขาย 8600GTS ไป 4000 รวมงบเป็น 8000 สอย 8800GT เลยก็ได้ หรือหาพวก 3870 มือสอง เห็นขายกันอยู่ประมาณนี้ครับ

ออ ถ้า PSU วัตต์ไม่เต็มก็เอา 9600GT ก็ได้คับ

Comment

เป็นผมก็เปลี่ยนการ์ดจอเช่นกัน

8800GT ก็ได้ 9600GT ก็แรง แล้วแต่งบ กับ PSU

Comment

Working...
              X