Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดูความแรงของpenryn t9xxx Qx9xxx กันครับเมื่อเทียบกับT7500ตัวแรงของ่ทานขณะนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาดูความแรงของpenryn t9xxx Qx9xxx กันครับเมื่อเทียบกับT7500ตัวแรงของ่ทานขณะนี้

มาดูความแรงของpenryn t9xxx Qx9xxx กันครับเมื่อเทียบกับT7500ตัวแรงของท่านขณะนี้ พอดีคิดเรื่องจะเปลี่ยน cpu เป็น T9500 ให้ Benq s32 ครับเลยลอง Test ด้วย sissoft ver ล่าสุดดูครับผมออกมา ตามภาพประกอบ ผมได้ทำการ OVERCLOCK T7500@2.8Ghz เพื่อวัดกับ T9600 ผลเป็นดังรูปครับ แรงได้ใจจริงๆ เพื่อใครมีความคิดกำลังจะเปลี่ยนจะได้มีข้อมูลตัดสินใจครับ
    ปล อัพรูปไม่ได้เลยครับ เป็นเพราะอะไรหว่าา รอแปบน่ะครับ
    ปล2 ยังอัพไม่ได้อีก กำแท้ๆ ใครลองอัพรูปอะไรก็ได้ขึ้นในกระทู้หน่อยครับว่าเป็นกันเรอปล่าว กำอุสารีบกลับ งดลงทะเบียนน้องๆ กำแท้ เดียวยังไงจะอัพเรื่อยๆน่ะคับ ใครพอจะรู้ราคา t9500 ช่วยโพสบอกด้วยน่ะครับ
    ปล3 น่าจะได้แล้วครับ จะได้ไปลงทะเบียนซะที
    Last edited by turionx2; 21 Aug 2008, 11:33:35.

ไม่เห็นรูปเลยอ่าคับ T_T

Comment

รูปไม่ขึ้นคับท่านทุเรียน

Comment

ทำไมรูปไม่ขึ้นหว่า เป็นที่เซิพเวอร์ของบร์อดปล่าวครับ

Comment

เมกะโปรเจคอีกแล้ว เสี่ย

ใกล้เปิดเทอมแล้ว เด๋วน้องเค้ามาขอค่าเทอมไม่รู้นะ เอิ๊กๆ

Comment

ไม่เห็นรูปเช่นกันครับ

Comment

ใจจดจ่อเลยน๊า
              มาอีกแล้ว...

Comment

ปูเสื่อรอ

Comment

อัพรูปไม่ได้เลย ใครเป็นบ้างครับ เรอผมทำไรผิดน่ะ

Comment

เซฟเป็น jpg อะป่าวครับ

ลองดูครับเสี่ย

Comment

อยากดูครับ รออยู่
                      พี่ทุเรียน overclock ยังไงอะครับสอนหน่อยนะครับ
                      อยากลอง

Comment

ลงชื่อรอท่านทุเรียนอีกคนคับ

Comment

เดียวกลับถึงบ้านจะรีบอัพรูปดูอีกครั้งคับ พอดีตอนนี้พาน้องมากินข้าว เลยเช็คผ่าน iPhone คับ ไม่รู้อัพได้ยัง ผมทำเป็น jpg เรียบร้อยแล้วคับแต่อัพไม่ผ่านอัพผ่านเวปก็ไม่ผ่าน เดียวหม่ำข้าวแปบคับ

Comment

ไม่แกะใส่ s41 อ่ะ ท่าน อิอิ

Comment

รอๆๆๆ

Comment

Working...
                              X