Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครพอทราบวิธีเปลี่ยนภาษาของhotmail.comบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครพอทราบวิธีเปลี่ยนภาษาของhotmail.comบ้าง

คือเห็นเพื่อนผมเขาใช้ เมล ของhotmail แต่เมนูต่างๆ มันเป็นภาษาไทยอ่ะครับ
    ใครทราบวิธีเปลี่ยน ช่วยบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณไว้ ณ ที่นี้ด้วย

ผมว่าขึ้นกับ ตอนสมัครครับ ถ้าเลือก ที่อยู่เป็นไทย ก็ได้เมนูไทย
    แต่ไม่รู้ว่าเปลี่ยนเองได้หรือเปล่า

Comment

เปลี่ยนภาษาได้ครับ ให้เข้าไปที่ potions คับ แล้วขอบซ้ายให้เลือกที่ personal คับ แล้วเลือก language คับ

Comment

คลิก ขวา Encoding - -" ในหน้า เว็บ

Comment

หรอครับ

ของผม มันไทยตลอดเลย

Comment

Working...
          X