Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องGodfather2ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องGodfather2ครับ

เวลายึดสถานที่นั้นๆแล้ว พอผมไปกดรับภารกิจสังหารคน มันบอกให้ไปฆ่าคนตามสถานที่นั้น

แต่ไอ้สถานที่นั่นมันคือสิ่งที่ผมยึดไปแล้ว พอผมไปตามที่มันบอก แล้วแต่ไม่เจอเป้าหมายที่ต้องการครับ

สงสัยมากๆ แล้วผมจะไปฆ่าใครละนั่น ใครรู้ช่วยตอบทีขอบคุณมากๆนะครับ

แล้ว มีคำถามอีกข้อนึงครับ
    แล้วเรามีลูกน้องเดินตามสูงสุดได้กี่คนครับ?
    อยากรู้มากเลย ขอบคุณนะครับ
    Last edited by toonbegin; 25 Apr 2009, 03:49:19.

อยากรู้มากจริงๆนะครับ

Comment

ตอบหน่อยนะ

Comment

มันต้องเจอดิ๊ ผมเล่นมาเจอทุกครั้งเลยน้า

ลองหาดูดีๆนะงับ

มันเป็นทุก favor ป่ะงับ ไม่แน่อาจเป็น bug ก็ได้

Comment

หาเท่าไรก้อไม่เจอเลยครับ

Comment

มันให้ทำอะไรดูดีๆ บางอันไม่จำเป็นต้องฆ่าคน

Comment

ภารกิจพวกนี้ไม่จำเป็นต้องทำก็ได้ครับ
              เป็นประมาณว่าหาข้อมูลลูกน้องของตระกูลอื่นๆ แล้วไปฆ่า อะไรประมาณนั้น แต่สุดท้ายเราก็ฆ่าล้างตระกูลด้วยการบอมบ์บ้านทิ้งอยู่ดี

Comment

ก้ออยากเล่นเฉยๆครับมันหนุกดีแต่ไม่เจอนี่สิครับเซ็งเลย

Comment

อยู่ในสถานที่นั้น รึป่าว

มี กรณีนะ

1. อยู่หน้าสถานที่นั้น
                  2. อยุ่ข้างในสถานที่เรายึด

ผมโดนมาแล้ว หาตั้งนานกว่าจะเยอ

Comment

บางมันจะให้ไปทำลายของในตึกนั้นครับ ใช้มือเปล่านะครับ
                    หรือไม่ก็ไขตู้เซฟในตึก มันมีคำอธิบายอยู่ครับแปลดูก่อน

Comment

ขอบคุณครับ
                      มีคำถามอีกข้อนึงครับ
                      แล้วเรามีลูกน้องเดินตามสูงสุดได้กี่คนครับ?
                      อยากรู้มากเลย ขอบคุณนะครับ

Comment

เล่นมาถึงฟรอริด้า รู้สึกจะเดินตามได้ 3 นะครับ หลังจากนั้นไม่รู้เพิ่มได้ปล่าว

Comment

เหมือนผมเลย แต่อยากให้มีมากกว่า3

Comment

Working...
                          X