Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเคสที่ระบายอากาศดีๆหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเคสที่ระบายอากาศดีๆหน่อยครับ

แนะนำที่ระบายอากาศดีๆ สวยๆหน่อยครับ งบไม่เกิน 2000

อยุ่ที่การจัดของเราด้วยครับแต่งบ 2000 ผมแนะนำ segitta ก็ดีนะ สวยด้วย

Comment

pc-g7 ครับท่าน เกินงบมาพันเดียว ดี+สวยกว่ากนเยอะอยู่นา

Comment

Centurion 5 ดีไหมครับ

Comment

Lian li PC-G7,PC-7 ตัวไหนก็ได้ครับ อลูมิเนียมสวย+ทนกว่าไม่เป้นสนิม ใช้ยาวๆได้ แพงกว่า1000บาทแต่ผมว่ามันคุ้มค่ากว่า

Comment

Lian li G7 อีกเสียงคับ ใช้อยู่ เรียบๆเย็นดีเพิ่มอีกตามนั้นคับ อิอิ

Comment

Lian-li อิกเสียง เย็นดีครับ เพื่อนผมใช้ง่ะ ของผมใช้ GIGABYTE

Comment

Centurion 5 สีดำครับ อยู่ในงบด้วย ถ้าชอบแบบเงียบๆอาจจะไม่ชอบตรงพัดลมด้านหน้ามีเสียงเล็กน้อย

Comment

C5 มันเป็น อะลูมิเนียมไหม อะคับ

Comment

Originally posted by konicabook View Post
                    C5 มันเป็น อะลูมิเนียมไหม อะคับ
                    C5 เป็นเคสเหล็กครับ

Originally posted by chocco1333 View Post
                    Lian li G7 อีกเสียงคับ ใช้อยู่ เรียบๆเย็นดีเพิ่มอีกตามนั้นคับ อิอิ
                    chocco1333 แชร์ข้อมูลผมหน่อยงับว่าใช้พัดลมกี่ตัวงับ คือเคยเห็นแต่ของเพื่อนที่ใช้ C5 ใช้พัดลมติดมากับเคส+พัดลม power 2 fan ดูในโปรแกรมเห็นว่าเย็นดี เลยอยากรู้ว่าถ้าเป็น G7 จะเย็นด้วยพัดลมกี่ตัวเอ่ย ใจผมก้ออยากเปลี่ยนเคสเหมือนกัน ตัดสินใจอยู่ว่าจะใช้ตัวไหนดี C5 vs G7

G7 มีแผ่นกรองอากาศให้เราถอดไปล้างได้ด้วยไหมครับ ตรงรูรับลมหน้าเคสอะงับ

Comment

Working...
                    X