Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผลเทสขี้เหล่ ๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผลเทสขี้เหล่ ๆ

เคื่องตามลายเซ็นครับ
    E4300 @ 339*9
    D9GMH @ 5-5-5-15 Bus 848
    x1950pro เดิม ๆ ไม่กล้าลาก มันเสียว !!!!!
    ได้แค่เนี้ยะ
    Attached Files

พอๆกะผมเลย งิ

Comment

ผมว่าไม่ขี้เหร่ง่ะ (รูปใน wallpaper)

Comment

ไม่มีพวก 03 06 ตู้ปลา 9ล9 อีกหรอครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
          พอๆกะผมเลย งิ
          คุคุ
          กาจจอก็ลากไม่ขึ้นเหมือนกันครับ
          Originally posted by dears View Post
          ผมว่าไม่ขี้เหร่ง่ะ (รูปใน wallpaper)
          ชอบคนใหนครับ
          Originally posted by hoomupoo View Post
          ไม่มีพวก 03 06 ตู้ปลา 9ล9 อีกหรอครับ
          ฮาดดิสมันเต็มอ่ะครับ
          เหลือพื่นที่พอให้ลงตัวนี้ตัวเดียวน่ะครับ

Comment

Originally posted by เอก(โอโซน) View Post
            ฮาดดิสมันเต็มอ่ะครับ
            เหลือพื่นที่พอให้ลงตัวนี้ตัวเดียวน่ะครับ
            ลบหนังชมพู ออกบ้างสิครับ อิอิ

Comment

Originally posted by NHON View Post
              เห็นด้วยครับ อิอิ

Comment

Originally posted by NHON View Post
                Originally posted by big_1981 View Post
                เห็นด้วยครับ อิอิ
                แหม่ท่านก็
                ผมมีแต่ MV ของ Morning อะไรแบบนี้น่ะครับ
                ลบก็ไม่ได้ เดี๋ยวขาดใจ

Comment

เห็นด้วยกับท่านข้างบน2ท่านครับ หุๆๆ แรงครับ

Comment

Originally posted by เอก(โอโซน) View Post
                    แหม่ท่านก็
                    ผมมีแต่ MV ของ Morning อะไรแบบนี้น่ะครับ
                    ลบก็ไม่ได้ เดี๋ยวขาดใจ
                    mv morning ของใครวะเนี่ย

Comment

Originally posted by sc View Post
                      เห็นด้วยกับท่านข้างบน2ท่านครับ หุๆๆ แรงครับ
                      ขอบคุณครับ
                      รอเครมบอดอาจจะแรงกว่านี้อีกนิดครับ
                      Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                      mv morning ของใครวะเนี่ย
                      คุคุ
                      ผมชอบตามท่านน่ะแหละ
                      เห็นลายเซ็นท่านแล้วโดนใจทุกภาพ

Comment

แหม๋ ท่านเอก นี่แรงสุดงบ..จริงๆ นับถือๆ

Comment

Originally posted by KaHLuA View Post
                          แหม๋ ท่านเอก นี่แรงสุดงบ..จริงๆ นับถือๆ
                          ขอบคุณครับ
                          เดี๋ยวเครมบอดแล้วจะกลับมากโชว์อีกทีน้ะครับ

Comment

Vcore สูงเหมือนกันนะคับ ไม่ทราบว่าลดลงแบบนิ่งๆเนี่ย เท่าไหรหรอคับ

Comment

Originally posted by Bzis View Post
                              Vcore สูงเหมือนกันนะคับ ไม่ทราบว่าลดลงแบบนิ่งๆเนี่ย เท่าไหรหรอคับ
                              เท่าที่ผมเลยลองแบบนิ่ง ๆ เลยครับ
                              ได้ที่ 1.5 ครับ

Comment

Working...
                              X