Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูว่าVGA Hd4850 ของผมเสียป่าวครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูว่าVGA Hd4850 ของผมเสียป่าวครับผม

เสปคเครื่อง AMD Phemom*3 / His 4850 / ram 4gb / GA-MA78GPM-DS2H (การ์ดจอออนบอร์ด) คือว่าตอนแรกผมลงเกมศ์ crysis และ cod4 เล่นได้เยี่ยมไม่มีกระตุกภาพชัดเจนครับผม เล่นจนเคลียร์แล้ว แต่เมื่อวานพอมาลง pes2009 และ colin dirt เกมส์ pes2009 ปรับเล่นได้ไม่มีปัญหาครับผม ส่วนเกมส์ dirt เข้าไปครั้งแรกเล่นได้ แต่พอจากหลังปรับ pes2009 ให้ภาพมันวิ่งช้าลง เข้าไปเล่น crysis กับ dirt ปรกกฏว่า ภาพมันฟ้องเหมือนกับว่า การ์จอไม่แรงพอ ภาพมันไม่ขึ้นให้เลย มีแต่ภาพแตกๆ ไม่เห็นภาพในการเล่นเลยครับผม ผมลอง update directx แล้ว ลงเกมส์ใหม่แล้ว ก็ไม่ได้ครับผม ยังงี้การ์ดจอผมเสียหรือปล่าว ครับผม หรือว่าต้องลง windows ใหม่ ช่วยแนะนำ ด้วยครับผม เครียดมากๆๆ เลย....

ลองลง windows ไหม่นะ Code อาจเสีย เคยเป็นโดยเฉพาะ Vista

Comment

Originally posted by dnet View Post
      ลองลง windows ไหม่นะ Code อาจเสีย เคยเป็นโดยเฉพาะ Vista
      ตามนั้น

Comment

Working...
      X