Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา ram dual

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา ram dual

ถ้าเเรมช่องใส่สีเเรก[dual1]ผมใส่เอด้าต้าไปเเล้วช่องใส่เเรมสีที่2[dual2]ผมใช้ยี่ห้ออื่นได้ไหมคับ

ได้ครับ เท่าที่เคยใช้ไม่มีปัญหาอะไร

Comment

ถ้า bus เท่ากัน ก้อใส่และใช้งานได้คับ
      แต่เลือกได้ ใส่ยี่ห้อเดิม รุ่นเดิมดีที่สุดคับ

Comment

ช่ายแนะนำรุ่นเดียวกาน Bus เ้ดียวกานจะดีที่สุด นะ

Comment

ขอบคุณพี่ๆๆมากคับว่าจะใส่เอด้าดต้ากะคอเเซงะคับมันลดอยู่คับ

Comment

อืม...จัดไป

Comment

ถ้าเกิดมีปัญหาส่วนใหญ่เป็นยังไงคับถ้ามันทำงานไม่เสถียร

Comment

Originally posted by seed_gun View Post
                ถ้าเกิดมีปัญหาส่วนใหญ่เป็นยังไงคับถ้ามันทำงานไม่เสถียร
                ยี่ห้อเดียวกัน
                ฺBus เท่ากัน
                ความจุ เท่ากัน

แต่ CL ไม่ตรงกันก็มีปัญหาได้นะครับ

Comment

Working...
                X