Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อโน๊ตบุ๊คTHAกับHKอะไรถูกกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อโน๊ตบุ๊คTHAกับHKอะไรถูกกว่าครับ

คือในช่วง2-3วันนี้เพื่อนจะเดินทางไปฮ่องกงครับ
    ในขณะเดียวกันช่วงนี้ก็มีงานคอมมาร์ทซะด้วย
    เลยอยากจะถามพี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุกท่านว่า
    ถ้าจะซื้อที่ไหนถูกกว่ากันครับ
    สำหรับยี่ห้อที่อยุ่ในดวงใจคงจะเป็นbenqกับlenovo ideapadครับ
    ขอบคุณครับ

เมืองไทยน่าจะดีกว่านะครับ ยังไงก็อุ่นใจเวลามันมีปัญหาขึ้นมา เราจะรู้คุณค่าขึ้นมาก็ต่อเมื่อมันเริ่มจะงอแงกับเราอ่ะครับ..นอกซะจากว่ามันถูกจนต้องกลับไปมองมันซักสองรอบ

Comment

ใช้ที่ไหน ซื้อที่นั่นครับ ราคาไม่ต้องสน เอาประกันดีกว่า

Comment

Working...
      X