Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนซื้อ sbs 350 มาเลยจับมาลองซะเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อนซื้อ sbs 350 มาเลยจับมาลองซะเลย

เพื่อนซื้อ sbs 350 มาเลยจับมาลองซะเลย

ตอนแรก ก็ฟังดีนะ ทำให้เกิดกิเลศ กับลำโพง ตัวละ 990 อุ อุ
    แต่พอเอา soundwork digital 2.1 ของผมมาลองสลับกันเปิดดู (ประกันหมด ปี 2001 อุ อุ ) และก็กิเลศหายไปเลย

แต่แปลกแฮะ เวลาอยู่คนฟังอยู่ด้านข้าง ตัว 350 นี้เสียงมันแปลกๆ นะ
    แต่ตัวของผม ไม่เห็นเป็น
    Last edited by 1two3; 1 Aug 2007, 15:02:28.

ตัวนี้เสียงมันแปลกๆครับเบสมันกระป๋องๆไงก็ไม่รู้

Comment

เหมือนตัวลำโพงตัวเล็กๆ มันมีเบสมาด้วย เหมือนเป็นกลางแหลม ด้วยอ่ะ แต่ถ้าคนฟังอยู่ด้านข้าง เสียงมันแปลกๆ

Comment

ผมใช้ SB370 อะ เสียงเบสก็ดีนะ แต่เสียงสูงน้อยไปหน่อย
        แต่แก้ไขได้ด้วย sound Creative 555+ ปรับมัน ใน sound เองเลย

Comment

ใช่ครับ มันต้องปรับ ในนั้นเยอะเลย

Comment

Working...
          X