Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้การ์ดจอ ของ nvidia ซีรีย์ 7 สามารถลง Directx 10 ได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้การ์ดจอ ของ nvidia ซีรีย์ 7 สามารถลง Directx 10 ได้ไหม

ใช้การ์ดจอ ของ nvidia 7800-7900 สามารถลง Directx 10 ได้ไหม

ลงแล้วจะเป็นยังไงครับ ใครเคยลงแล้วบอกผลหน่อยครับ

ลงไปก็ใช้ไมได้อยู่ดีแหละครับ มานก็ออกแค่dx9

Comment

การ์ดจอ nvidia Series 7 ไม่รองรับ DirectX10 คะ

Comment

ลง Dx 10 น่ะลงได้ครับแต่ยังไงก็ใช้ได้แค่ Dx 9 อ่ะครับ

Comment

ขอบคุณ ทุกท่านครับที่ให้ความกระจ่าง

Comment

Working...
          X