Announcement

Collapse
No announcement yet.

router ไม่เปิดคอมมีใหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• router ไม่เปิดคอมมีใหมครับ

router แบบไม่ต้องเปิดคอมไว้โหลดบิตนะครับมียี่ห้อและรุ่นไหนใช้ดีหน่อยนะครับเอาแบบโหลดบิต1ไฟร์แล้วไม่จำกัดความจุนะครับ ขอบคุณครับ

ไอ้มีน่ะ มันมี แต่เวบบิตไทยส่วนใหญ่ ไม่ซัพพอต (ใช้ไม่ได้)
    แล้วก็แพงมากด้วย จึงไม่คุ้ม กับค่าไฟที่ประหยัดได้
    ซื้อ NB มือสองมาโหลดแทนยังดีซะกว่า

Comment

เคยคิดจะใช้คับ แต่มันแพงเหมือนด้านบน งิงิ
      ลอง set คอมให้แรงน้อยลงนิด เปิดโหมดประหยัดพลังงานทุกชนิด น่าจะช่วยได้ระดับหนึ่งงับ

Comment

Working...
      X